Gida / blog / Ilimin Batir / Tabbatattun fasalulluka na mafi kyawun baturi

Tabbatattun fasalulluka na mafi kyawun baturi

Mar 10, 2022

By hoppt

102040 lithium baturi

Sau da yawa sabbin sanarwar baturi sun mamaye mu, tare da kowannensu yana da'awar shine mafi kyawun kasuwa a lokacin fitarwa. Kuna buƙatar sanin cewa yawancin masu samar da kayayyaki suna neman yin tallace-tallace. Za su yi ƙarya kuma su yi amfani da kowace kalma mai ban sha'awa don samun ku don siyan samfuran su. Wannan labarin zai fayyace takamaiman fasalulluka waɗanda zaku iya bincika don tabbatar da cewa kuna siyan mafi kyawun baturi don buƙatun ku.


Siffofin da ke ayyana mafi kyawun baturi

Yawan kuzari

Lokacin siyan baturi, guje wa ƙananan ƙananan batura saboda za su sami ƙaramin ƙarfi duk da haka suna da nauyi sosai. Mafi kyawun batirin da za'a saya shine nau'in nauyi mai girma saboda yana da ƙarancin nauyi amma yana da babban abun ciki mai ƙarfi.


Ƙarfin ƙarfi

Ƙarfin ƙarfi yana nufin samuwar halin yanzu. Ina ba da shawarar zuwa ga baturi mai ƙarfin ƙarfin ƙarfi saboda yana iya ɗaukar manyan abubuwan jan hankali na yanzu cikin dogon lokaci.


karko

Rayuwar baturi wani abu ne da ba kwa so ku rasa lokacin zabar mafi kyawun baturi don kowane aikace-aikace. Tabbatar cewa kun ɗauki baturi wanda ilmin sinadarai ba shi da sauƙi ga yanayin muhalli kamar zafin jiki, tasiri, da filin maganadisu, da sauransu.


Ƙwaƙwalwar baturi

Yi sha'awar ɗaukar baturi wanda baya ɗaukar ƙasa da jimillar kuɗin da ake samu. Batura suna da saurin kamuwa da “horar da su” don riƙe ƙasa da adadin kuɗin da ake samu. Don haka, ku yi hankali kada ku faɗi don samfurin da zai bata muku rai a cikin amfaninsa.


rayuwa

Baturi yana da rayuka guda biyu, ɗaya shine jimlar rayuwa ɗayan kuma shine rayuwar cajin sa. Jimlar rayuwa tana nufin rayuwar sabis na baturin ku. Ba kwa son zaɓin baturin da zai lalace na wasu watanni masu zuwa, wataƙila saboda abubuwan tsada ko kuma saboda ba ku da sha'awar siya. A lokaci guda, tabbatar da cewa zai iya ɗaukar canjin na dogon lokaci mai ma'ana.

Bayan auna samfurin ta waɗannan sigogi, yakamata ku sami damar ɗaukar mafi kyawun baturi wanda ya dace da sabis ɗin ku da buƙatun aikinku.

kusa_farar
kusa da

Rubuta tambaya anan

amsa cikin sa'o'i 6, ana maraba da kowane tambayoyi!