Gida / blog / Ilimin Batir / Ups baturi

Ups baturi

08 Apr, 2022

By hoppt

tanadin makamashi

babba baturi

Yawancin mutanen da suka fuskanci ƙarancin baturi a wayarsu ko kuma suna buƙatar cajin na'urar lokacin da suke cikin tafiya sun san fasahar zamani ta zamani don farfado da na'urar tafi da gidanka na iya zama da wahala da ɗaukar lokaci. Ɗaya daga cikin ra'ayi da ke ƙara shahara shine maye gurbin tsohon baturin wayar ku tare da bankin wutar lantarki mai ɗaukuwa. Ana iya amfani da waɗannan na'urori don sake farfado da wayarka ta hannu, kwamfutar hannu da ƙarin na'urorin gargajiya yayin da kuke kan tafiya.

Koyaya, fasahar bankin wutar lantarki ta samo asali kuma akwai ƙarin zaɓuɓɓuka, da kuma sabbin samfura da yawa waɗanda ke da'awar suna iya cajin na'urori da yawa lokaci ɗaya.

Bugu da ƙari, bankunan wutar lantarki na iya zama ɗan tsada, suna zuwa a kan dala $ 50 ko fiye.

Hakanan dole ne a caje bankin wuta kafin amfani kuma tsarin cajin na iya ɗaukar awanni biyu zuwa uku.

Kuma bankunan wutar lantarki ba koyaushe suke da sauƙin adanawa ba, musamman idan kuna da jakar na'urar da ta ƙunshi wasu na'urori da yawa. Amma idan aka kwatanta da lokacin da ake ɗaukar fitin wutar lantarki ko soket na bango, cajar ɗin da ke da batir ɗin ku gajeru ce kuma yawanci ƙasa da mintuna 20.

Don haka, shin bankunan wuta ne hanya mafi kyau don bi? A matsayin caja mai ƙarfin baturi, bankin wutar lantarki ya fi dacewa, amma har yanzu yana buƙatar ƙarin ƙoƙari fiye da shigar da wayarka, kwamfuta ko kwamfutar hannu.

To, wace hanya ce mafi kyau don cajin baturin wayar salula lokacin da kuke tafiya?

Anan akwai ƙarin zaɓuɓɓuka guda uku don yin cajin baturin ku da wuri.

Baturi mai šaukuwa: Akwai ƙaramar caja mai ɗaukuwa da ake kira an HOPPT BATTERY. Rayuwar batir ɗin sa ta fi guntu bankin wuta kuma tabbas zai yi tsada fiye da sauran caja masu ɗaukar nauyi, amma wannan zaɓin yana buƙatar ƙaramin ƙoƙari don amfani.

Caja mai ɗaukuwa: Idan kawai kuna son yin cajin wayarka da sauri fiye da idan kun kunna ta, maimakon siyan cajar da aka keɓe, zaku iya siyan caja mai ɗaukuwa. Wadannan na'urori suna zuwa ne da igiya da ke cusa cikin tashar cajin USB na na'urar, wanda ke samar da ruwan da ake bukata don cajin wayarka.

Caja bango: Idan kana son dacewa da caja mai sauƙin toshewa wanda ke aiki don wayar salularka da sauran na'urori, kada ka duba fiye da Cajin bango. Cajin bango kuma abu ne mai ƙarancin tsada, gabaɗaya bai wuce $15 ba. Idan ba a caje bankin wuta ba, wannan na iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku.

kusa_farar
kusa da

Rubuta tambaya anan

amsa cikin sa'o'i 6, ana maraba da kowane tambayoyi!