Gida / blog / Ilimin Batir / Mafi kyawun masana'antun batirin lithium ion a duniya

Mafi kyawun masana'antun batirin lithium ion a duniya

13 Apr, 2022

By hoppt

masu kera batirin lithium ion

Shahararriyar batir Lithium-ion ya ƙaru sosai a cikin shekaru ashirin da suka gabata saboda suna da yanayin yanayi, masu nauyi, ƙanƙanta, amintattu, suna da ƙarin cajin hawan keke, ƙarancin fitar da kai, kuma suna da yawan kuzari. Ƙara yawan buƙatun batirin lithium-ion ya kuma haifar da naman gwari na masana'antun batirin Lithium-ion da yawa waɗanda ke son samun kuɗi daga kasuwa mai ƙaruwa. Amma su wanene manyan masana'antun Lithium-ion? A ƙasa akwai jerin manyan masana'antun batir Lithium-ion guda 5 a duniya. Yanzu, ba tare da ƙarin jin daɗi ba, bari mu nutse cikin labarin

  1. Tesla

Tesla katafaren kamfanin kera motoci ne da ke Amurka. Tesla a halin yanzu shine babbar masana'antar kera motoci a duniya. Hakanan ita ce babbar masana'antar batirin Lithium-ion a duniya. Galibin batirin Lithium-ion da kamfanin ke ƙerawa ana amfani da su ne don sarrafa motocinsu masu amfani da wutar lantarki. Har ila yau, kamfanin yana samar da batir lithium ion don wayoyin hannu, kwamfutar tafi-da-gidanka, da kuma babura masu amfani da wutar lantarki.

  1. Panasonic

Na biyu a jerinmu shine Panasonic, wani katafaren kamfanin lantarki da ke Osaka, Japan. Wannan kamfani yana kera batir Lithium-ion don wayoyin hannu, motoci masu motsi, kwamfutar tafi-da-gidanka, da sauransu. Suna fitar da wasu samfuransu amma ana amfani da manyan batir Lithium-ion don sarrafa nau'ikan samfuransu na lantarki.

  1. Samsung

Wannan jeri ba zai iya zama cikakke ba tare da haɗar Samsung, wani katafaren kamfanin lantarki na Koriya ta Kudu wanda ya kawo sauyi ga masana'antar lantarki gaba ɗaya. Kamfanin ya kasance kan gaba wajen kera batir Lithium-ion. Kamfanin yana kera batir Lithium-ion don motoci, wayoyin hannu, kwamfutar tafi-da-gidanka, bankunan wuta, da sauransu. Yawancin kayayyakin lantarki na Kamfanin kamar wayoyi, kwamfutar tafi-da-gidanka da bankunan wuta, da na'urorin lantarki na gida suna amfani da batirin Lithium-ion.

  1. LG

LG (Life's Good) na ɗaya daga cikin tsofaffin kamfanonin lantarki a duniya. An kafa shi a cikin 1983, wannan katafaren kamfanin Koriya ta Kudu ya girma ya zama ɗaya daga cikin manyan masana'antar batirin Lithium-ion. Kamfanin yana kera batir Lithium-ion na wayoyin hannu, kwamfutar tafi-da-gidanka, motocin lantarki, babura, kekuna da dai sauransu.

5.HOPPT BATTERY

An kafa kamfanin ta hanyar wani babban likita wanda ya tsunduma cikin bincike da haɓaka masana'antar batirin lithium tsawon shekaru 16.lt bincike ne da haɓakawa, samarwa da tallace-tallace na batir lithium na dijital na 3C, batir lithium na bakin ciki, na musamman- batura lithium masu siffa, babba da ƙananan zafin batura na musamman da ƙirar baturi mai ƙarfi. Group da sauran kamfanoni na musamman. Akwai sansanonin samar da batirin lithium a Dongguan, Huizhou da Jiangsu.

kusa_farar
kusa da

Rubuta tambaya anan

amsa cikin sa'o'i 6, ana maraba da kowane tambayoyi!